TANGAZO KWA UMMA

MIKOPO YA PEMBEJEO ZA UFUGAJI SAMAKI KWA VIZIMBA
AWAMU YA PILI

Wizara ya Mifugo na Uvuvi kwa kushirikiana na Benki ya Maendeleo ya
Kilimo Tanzania (TADB) inakaribisha maombi ya mkopo wa masharti nafuu.
Mkopo huo unalenga kutoa pembejeo za ufugaji samaki kwa vizimba
kibiashara katika Ziwa Victoria. Mkopo utajumuisha vizimba vya mviringo
vya plastiki na chuma vyenye kipenyo cha mita 6, 8 na 10; vifaranga vya
sato; na chakula cha samaki. Walengwa ni vyama vya ushirika/vikundi,
makampuni na watu binafsi wanaokidhi vigezo.

Maombi yaambatanishwe na andiko la biashara pamoja na muhtasari wa
kikao ulioridhia kukopa na ukomo wa madeni kwa vyama vya ushirika;
barua ya dhamana kutoka halmashauri husika kwa vikundi; na dhamana ya
mkopo kwa mtu binafsi na kampuni. Maelezo ya kina yanapatikana katika
tovuti ya Wizara www.mifugouvuvi.go.tz, Ofisi za Uvuvi katika Halmashauri
husika na Ofisi za Wizara zinazoshughulika na masuala ya Uvuvi.

Maombi yote yaidhinishwe na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri husika
na kutumwa kwa Katibu Mkuu Wizara ya Mifugo na Uvuvi kabla ya
tarehe 29 Januari, 2024 kupitia anuani ifuatayo;
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